Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)RSS Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)
Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala
Diễn viên: Đang Cập Nhật
Thể loại: Huyền Bí
Thời lượng: Full
Quốc gia: Nhật Bản
Năm phát hành: 2013
Trạng thái: Việt Sub
Thêm phim vào hộp để xem sau
Nội dung: New original animated story included on a bonus mail-order DVD eligible for readers of LaLas August, October and September 2013 issues
Tenshi No Tamago Angels Egg

Tenshi No Tamago Angels EggViệt Sub Năm: 1985

天使のたまご Tenshi no Tamago? is a Japanese animated film produced by Tokuma Shoten in 1985. It was a collaboration between popular artist Yoshitaka Amano and director Mamoru Oshii. It features very little spoken dialogue, and its sparse plot and visual style have led to it being described as an "animated painting".

Harmonie Wakate Animator Ikusei Project Young Animator Training Project, Anime Mirai 2014

Harmonie Wakate Animator Ikusei Project Young Animator Training Project, Anime Mirai 2014Việt Sub Năm: 2014

Mỗi người đều có một thế giới riêng của mình, giữa 34 học sinh của lớp 2-1, cũng là nhiều thế giới khác biệt nhau.Thế giới của Houjou Akio—thế giới của tôi—đầy ắp những cuộc nói chuyện về bộ anime tối qua với Yosshida, Watanabe và nhiều người bạn khác. Thật là một nơi vui vẻ và thoải mái...Nhưng, tôi luôn tự hỏi. Tự hỏi về cái thế giới của Makina Juri, người luôn mỉm cười giữa bao người bạn cùng lớp khác.Một ngày, tôi bước vào thế giới của cô ấy. Nhưng, thế giới ấy không đơn giản như tôi từng

Kizumonogatari Iii: Reiketsu-Hen Koyomi Vamp, Kizumonogatari Part 3

Kizumonogatari Iii: Reiketsu-Hen Koyomi Vamp, Kizumonogatari Part 3Việt Sub Năm: 2017

Tôi nghĩ đó là khoảng thời gian tôi đã nói chuyện về Kiss-Shot-Acerola-Orion Heart-Under-Blade. Tôi tin rằng đó là một cái gì đó tôi phải làm. Tôi gặp cô ấy trong kỳ nghỉ xuân giữa năm thứ hai và thứ ba của trường trung học. Lần gặp đó đã ảnh hưởng khá nghiêm trọng đến cuộc sống của tôi

Yobi The Five Tailed Fox Cáo Năm Đuôi Yobi.Diễn Viên: Cheonnyeon,Yeowoo Yeowoobi

Yobi The Five Tailed Fox Cáo Năm Đuôi YobiViệt Sub Năm: 2007

kể về một trăm năm trước, người ngoài hành tinh hạ cánh trên một ngọn núi gần nơi một nhỏ, màu trắng năm con cáo đuôi sống. Sau khi bị mắc kẹt trên Trái đất cho một trăm năm, họ đã sẵn sàng cho một chuyến bay thử nghiệm để xem nếu họ có thể trở về nhà. Các thử nghiệm không thành công là một trong những người ngoài hành tinh làm cho một sai lầm, và người ngoài hành tinh khác nói với anh ta để lại.Những người nước ngoài runaway thấy mình chụp trong một lớp học của các học sinh ở chân núi.

Unknown2014-11-04 11:36:49

Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)

new original animated story included on a bonus mail order dvd eligible for readers of lalas august october and september 2013 issuesnatsume yuujinchou lala special,xem phim natsume yuujinchou lala special,download natsume yuujinchou lala special,xem online natsume yuujinchou lala special hd,xem natsume yuujinchou lala special nhanh,tai phim natsume yuujinchou lala special,nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,xem phim nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,download nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,xem online nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala hd,xem nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala nhanh,tai phim nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala