Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)RSS Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)
Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala
Diễn viên: Đang Cập Nhật
Thể loại: Huyền Bí
Thời lượng: Full
Quốc gia: Nhật Bản
Năm phát hành: 2013
Trạng thái: Việt Sub
Thêm phim vào hộp để xem sau
Nội dung: New original animated story included on a bonus mail-order DVD eligible for readers of LaLas August, October and September 2013 issues
Kizumonogatari Iii: Reiketsu-Hen Koyomi Vamp, Kizumonogatari Part 3

Kizumonogatari Iii: Reiketsu-Hen Koyomi Vamp, Kizumonogatari Part 3Việt Sub Năm: 2017

Tôi nghĩ đó là khoảng thời gian tôi đã nói chuyện về Kiss-Shot-Acerola-Orion Heart-Under-Blade. Tôi tin rằng đó là một cái gì đó tôi phải làm. Tôi gặp cô ấy trong kỳ nghỉ xuân giữa năm thứ hai và thứ ba của trường trung học. Lần gặp đó đã ảnh hưởng khá nghiêm trọng đến cuộc sống của tôi

Tenshi No Tamago Angels Egg

Tenshi No Tamago Angels EggViệt Sub Năm: 1985

天使のたまご Tenshi no Tamago? is a Japanese animated film produced by Tokuma Shoten in 1985. It was a collaboration between popular artist Yoshitaka Amano and director Mamoru Oshii. It features very little spoken dialogue, and its sparse plot and visual style have led to it being described as an "animated painting".

Yobi The Five Tailed Fox Cáo Năm Đuôi Yobi.Diễn Viên: Cheonnyeon,Yeowoo Yeowoobi

Yobi The Five Tailed Fox Cáo Năm Đuôi YobiViệt Sub Năm: 2007

kể về một trăm năm trước, người ngoài hành tinh hạ cánh trên một ngọn núi gần nơi một nhỏ, màu trắng năm con cáo đuôi sống. Sau khi bị mắc kẹt trên Trái đất cho một trăm năm, họ đã sẵn sàng cho một chuyến bay thử nghiệm để xem nếu họ có thể trở về nhà. Các thử nghiệm không thành công là một trong những người ngoài hành tinh làm cho một sai lầm, và người ngoài hành tinh khác nói với anh ta để lại.Những người nước ngoài runaway thấy mình chụp trong một lớp học của các học sinh ở chân núi.

Ma Cà Rồng Vassalord.Diễn Viên: Cheonnyeon,Yeowoo Yeowoobi

Ma Cà Rồng VassalordViệt Sub Năm: 2012

Ma cà rông Charles J.Chrishunds (Charley) và Johnny Rayflo có một mối quan hệ kỳ lạ. Charley là một sự pha trộn giữa ma cà rồng và người máy, đồng thời cũng là kẻ săn ma cà rồng cho Vatican. Trong khi đó, ông chủ Johnny lại sống theo kiểu dân chơi. Đương lúc chống lại tội phạm liên quan đến ma cà rồng, Charley phải đấu tranh để kiểm soát ham muốn của mình trước máu và Johnny, trong khi Johnny (hồi trước được gọi là Addie trước khi trở thành ma cà rồng) lại thích thú với việc quyến rũ người hầu

Unknown2014-11-04 11:36:49

Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)

new original animated story included on a bonus mail order dvd eligible for readers of lalas august october and september 2013 issuesnatsume yuujinchou lala special,xem phim natsume yuujinchou lala special,download natsume yuujinchou lala special,xem online natsume yuujinchou lala special hd,xem natsume yuujinchou lala special nhanh,tai phim natsume yuujinchou lala special,nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,xem phim nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,download nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,xem online nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala hd,xem nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala nhanh,tai phim nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala